Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo về việc chia nhóm học tập!

5 posters

Go down

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Thông báo về việc chia nhóm học tập!

Bài gửi  hoanganh 2008-04-10, 14:28

Chào các bạn!Ngày 9/4 vừa rồi H.A đã thông qua ý kiến của BCS lớp về việc chia lại nhóm học tập.
Thay vì 4 nhóm như từ đầu năm đến giờ thì nay sẽ chia lai thành khoảng 8->10 nhóm nhỏ,mỗi nhóm có khoảng từ 8->10 bạn.Vì số lượng nam lớp ta tương đối ít nên trong mỗi nhóm sẽ có tối thiểu là 1 bạn và tối đa là 2 bạn.
Mục đích của việc chia lại nhóm là nhằm giúp các bạn thông tin với nhau nhanh hơn khi có những thay đổi về những hoạt độ của lớp.Và cũng tiện cho các bạn học nhóm với nhau.
Việc này sẽ được thông báo chính thức với các bạn vào chủ nhật 13/4/2008.
Rất mong sớm nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn để có thể kịp thời điều chỉnh phương thức chia nhóm cho phù hợp vời mong muốn của các bạn.
Cám ơn tất cả các bạn!
hoanganh
hoanganh
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Uh`m! Chắc như thế nhóm sẽ hoạt động có ích hơn như bây giờ!

Bài gửi  Admin 2008-04-10, 14:31

Nếu chia nhóm ra như thế theo mình có lẽ sẽ tôt hơn. CHứ như hiện nay chia nhóm nhưng ko thấy nhóm hoạt động gì cả. Ủng hộ liền...!
Admin
Admin
Trần Ngọc Đình Hải!
Trần Ngọc Đình Hải!

http://www.black89.good.to/

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Ủng hộ hết mình!

Bài gửi  nhankt1989 2008-04-10, 15:29

Nhưng phải làm cho bài bản mới được,chứ nói thì dễ mà làm thì hơi khó đấy!Phải dựa vào sự tích cực của các bạn thôi... cheers
nhankt1989
nhankt1989
Thành Viên Cấp 3
Thành Viên Cấp 3

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Thông báo về việc chia nhóm học tập!

Bài gửi  hoangtrungkien1989 2008-04-10, 17:52

cái này thì tùy vào sự tự giác,tự ý thức của mỗi bạn thôi,mình cũng mong các bạn ủng hộ nhiệt tình hôk chỉ vì lớp mà còn vì chính các bạn đó,mà mình cũng cảnh cáo những hành động chống phá+ phản động của bất cứ ai Embarassed

hoangtrungkien1989
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Re: Thông báo về việc chia nhóm học tập!

Bài gửi  nguyenthiloc 2008-05-15, 21:13

Xem nào, lớp mình chia nhóm cũng hơn 1 tháng rùi, mà sao tui thấy lớp mìh vẫn tình trạng...là sao? Thậm chí còn có tình trạng" chia bè kết phái"nữa. Vậy là chia nhóm ra phản tác dụng mất rồi.
Lộc nói có đúng ko vậy?
Lớp mình có sự đoàn kết hơn nhưng không phải là nhờ việc chia nhóm. Chúng ta phải suy nghĩ lại thôi. Wink

nguyenthiloc
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Tui nghĩ như thế này!!!

Bài gửi  nhankt1989 2008-05-17, 16:15

Việc chia nhóm học ai thích chia thì tùy,ai không thích học nhóm cũng được,chứ chia đều người học người không cũng chẳng được gì,không khác gì hồi đầu năm đâu.Còn chia theo sở thích thì nhiều bạn gần nhà nhau hoặc hay liên lạc sẽ có điều kiện hơn,có thể khi nhóm hoạt động tốt sẽ thu hút các bạn khác tham gia vào chung,còn bây chừ mỗi người một nơi sao mà tập trung lại mà học được... Con Khỉ
nhankt1989
nhankt1989
Thành Viên Cấp 3
Thành Viên Cấp 3

Thông báo về việc chia nhóm học tập! Empty Re: Thông báo về việc chia nhóm học tập!

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics