Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp???

4 posters

Go down

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp???

Bài gửi  Admin 2008-05-08, 16:42

Các bạn thấy giao diện mới của diễn đàn lớp chúng ta thế nào? góp ý cho BQT nha! Vui
Admin
Admin
Trần Ngọc Đình Hải!
Trần Ngọc Đình Hải!

http://www.black89.good.to/

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty !!!

Bài gửi  hoanganh 2008-05-10, 14:32

Phải công nhận là giao diện mới đẹp thiệt!Rất dễ thương và vui mắt nữa! Nhưng vì quen nhìn cái cũ rồi nên khi chuyển qua giao diện mới thấy không...quen lắm! Vui
hoanganh
hoanganh
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty Re: Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp???

Bài gửi  Admin 2008-05-10, 14:50

Thanks vì lời khen nha. Nó cũng giống như giao diện lần trước mà, chỉ khác là màu mè hơn 1 tí. Hì! Không biết có nhiều bạn ủng hộ không nữa???!!! Chỉ góp ý thế thôi àh???
Admin
Admin
Trần Ngọc Đình Hải!
Trần Ngọc Đình Hải!

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty Re: Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp???

Bài gửi  diep thi 2008-05-11, 01:39

hi..hi...lúc trước diễn đàn lớp mình máu tím ..buồn quá ..Hôm nay mình thấy thật bất ngờ đó nha...màu thật mát mắt, lại dễ thương nữa chứ...hi..hi..

diep thi
Khách viếng thăm

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty Sao bạn không đăng ký làm thành viên diễn đàn?

Bài gửi  Admin 2008-05-13, 18:44

Chào khách viếng thăm! Cảm ơn bạn đã có 2 bài góp ý cho diễn đàn.Cho mình hỏi 1 tẹo,ok??? Bạn có phải là thành viên lớp 07kt1 không nè? Sao bạn hay ghé thăm mà mình không thấy bạn đăng ký là thành viên??? Bạn gặp rắc rối trong việc đăng ký àh??? HAy là seo nè????
Cảm ơn vì lời nhận xét!
Admin
Admin
Trần Ngọc Đình Hải!
Trần Ngọc Đình Hải!

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty ĐẸP NHƯNG KHÔNG ĐẸP!

Bài gửi  ĐẸP N 2008-05-14, 15:47

Về hình ảnh mới của lớp chúng ta(hình ảnh của diễn đàn) tui thấy sáng thật nhưnh giờ vô sao thấy lạ quá.Đẹp thì có đẹp thiệt nhưng.....hơi bị con nít đó mà.Nói vậy thui chứ tui hông bít nói gì???????????????? confused confused confused confused confused confused confused
Chào bạn Hải nhá!

ĐẸP N
Khách viếng thăm

Bài gửi  Admin 2008-05-15, 12:05

Cảm ơn vì lời nhận xét. Sao lại 1 khách viếng thăm nữa nhỉ??? Sao không đăng ký là thành viên thế bạn? Theo bạn thì hơn con nít hả??? H thấy để như thế để mỗi khi các bạn ghé thăm diễn đàn sẽ thấy vui hơn 1 tẹo thui mừ. Vui
Admin
Admin
Trần Ngọc Đình Hải!
Trần Ngọc Đình Hải!

Về chuyện giao diện mới của diễn đàn lớp??? Empty [color=red]các anh cho em góp ý với nha[/color]

Bài gửi  nguyen minh thu 2008-06-05, 18:47

các đồng chí ơi!!!!
cái giao diện không người lớn mà cũng không màu sắc cho lắm
nói chung tàm thôi
hải thử cái nào hình teen một tý coi

alien alien alien alien
alien alien
alien alien alien alien alien alien alien alien alien
nguyen minh thu
nguyen minh thu
Thành Viên Cấp 2
Thành Viên Cấp 2

Bài gửi  mynuong232 2010-03-19, 23:15

mình thấy sinh động hơn trước.mới vào nge được bản nhạc nền là thấy tâm đắc rùi.bạn nào có thêm ý kiến thì đóng góp cho admin mà ta nữa đi!!!!!

mynuong232
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics