Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhớ!!! ước gì thời gian quay lại

Go down

Nhớ!!! ước gì thời gian quay lại Empty Nhớ!!! ước gì thời gian quay lại

Bài gửi  nguyenthikimhang 2011-05-16, 21:39

Lâu rùi mới lên diễn đàn lớp. quên cả tên đăng nhập và mật khẩu luôn. haiz phải suy nghĩ lâu lắm mới nhớ ra. Sao dạo này trí nhớ mình kém quá ta?
Vậy là đã qua hết thời gian thực tập, báo cáo cũng nộp rùi. Cứ ở nhà hoài, sao mà chán và buồn quá. Thấy nhớ bạn bè làm sao. Không biết có ai nhớ mình không nhỉ? hì hì
Nhớ những ngày đi học sớm, buồn ngủ rùi ngủ gục trên bàn.
Nhớ những lúc tám chuyện cùng nhau.
Nhớ những liên hoan, cuộc vui chơi ở lớp.
Nhớ những ngày đi học mắc mưa.
Nhớ cả những ngày mặc áo dài, đi chụp hình tốt nghiệp mới chợt nhận ra áo dài thật đẹp nhưng không còn dịp mặc nữa oy hehehe
Nhớ những lúc bận rộn, điên đầu với bài vở và có những lúc thật nhẹ nhàng chỉ có vui chơi.
Thời gian trôi thật nhanh, sao đến những giây phút cuối như thế này ta mới nhận ra rằng mọi thứ thật quan trọng, thấy nhớ những phút giây ngày xưa.
Nhớ mọi người quá.......... không biết khi nào cả lợp lại có những giây phút như ngày xưa nhỉ?
và nhớ những lúc quá gan,và nhút nhát... và bây giờ sự cố gắng ấy sắp có kết quả rồi nhưng sao lại thấy lo lắng nhỉ!
CHÚC CÁC BẠN 07KT1 CÓ KẾT QUẢ THẬT TỐT, MAY MẮN, THÀNH CÔNG TRONG CHẶNG ĐƯỜNG CUỐI NÀY NHÉ!
HẰNG YÊU CÁC BẠN RẤT NHIỀU Tôi Yêu Bạn
nguyenthikimhang
nguyenthikimhang
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1

- Similar topics